Hội Game Thủ Dota Việt Nam
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hội Game Thủ Dota Việt Nam

Chào Mừng Các Bạn Tham Gia 4rum Hội Game Thủ Dota Việt Nam

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ê tui bảo nè

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
HGTDVN.Ward
Thủ lĩnh gà con HGT
Thủ lĩnh gà con HGT
HGTDVN.Ward

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 2:48 pm

ê tui bảo nè cái ông gì gì làm nội quy thứ nhất là bắt tất cả các mem page phải làm acc 4rum đi Very Happy, thứ 2 là làm quả danh sách mem còn dễ kiểm soát vụ ban mem, t3 là nhớ post lên page cho tụi nó biết Smile
†GOD†
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
†GOD†

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 2:52 pm

HGTDVN.Ward đã viết:
ê tui bảo nè cái ông gì gì làm nội quy thứ nhất là bắt tất cả các mem page phải làm acc 4rum đi Very Happy, thứ 2 là làm quả danh sách mem còn dễ kiểm soát vụ ban mem, t3 là nhớ post lên page cho tụi nó biết Smile
đang trong thời gian thi thố, vs forum chưa hoàn thiện, vào thì chả có gì, toàn mấy cái topic spam thế này thì không thu hút đc mem đâu Neutral
HGTDVN.Ward
Thủ lĩnh gà con HGT
Thủ lĩnh gà con HGT
HGTDVN.Ward

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 2:57 pm

†GOD† đã viết:
HGTDVN.Ward đã viết:
đang trong thời gian thi thố, vs forum chưa hoàn thiện, vào thì chả có gì, toàn mấy cái topic spam thế này thì không thu hút đc mem đâu Neutral

Ông cứ sửa nội quy tại forum đi, rồi để thi xong posr lên fb là vừa, cũng sắp rồi :-?
†GOD†
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
†GOD†

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 2:59 pm

cái nội quy bên kia là c&p từ page mà =,=
HGTDVN.Ward
Thủ lĩnh gà con HGT
Thủ lĩnh gà con HGT
HGTDVN.Ward

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 3:05 pm

†GOD† đã viết:
cái nội quy bên kia là c&p từ page mà =,=

Vậy edit lun đi
†GOD†
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
†GOD†

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 3:11 pm

đang viết riêng 1 cái mới cho forum cmnr, nhưng mà không chèn đc link vào, chán vãi :-<
†GOD†
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
†GOD†

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 3:16 pm

Viết hẳn một cái nội quy riêng cho forum nhé:

1. Nên gõ tiếng Việt trên diễn đàn.

2. Khi các bạn đăng bài viết trong diễn đàn, xin hãy đăng bài viết của mình đúng với các mục của diễn đàn. có cùng một nội dung . Những trường hợp 1 bài gởi đi nhiều Box hay nhiều Topic, BQT sẽ chuyển vào box “Bài chuẩn bị xóa”. (box thì chờ sau nhé)

3. Không đăng những bài viết mang tính chất khiêu khích các thành viên khác, những từ mất văn hoá và những từ kêu gọi, chống phá chế độ, chính quyền, bàn luận liên quan sắc tộc, tôn giáo.

4. Khuyến khích ghi rõ nguồn gốc, tác giả bài viết khi bạn gởi bài viết sưu tầm từ một nơi nào đó hoặc bạn có thể ghi chú thích nguồn sưu tầm hoặc tên tác giả bài viết.

5. Không được câu bài hay gởi các bài viết như spam chẳng hạn như: Bài viết quá hay, dở ẹt hay những từ thiếu thiện cảm.

6. Không được hướng dẫn mọi người vào một website có nhúng Trojan, Spyware, Virus, ...

7. Mọi người nên tôn trọng và giúp đỡ lẫn nhau khi có một sự cố nào đó xảy ra đến bạn hoặc một người nào đó trong Forum.

8. Các bạn có thể upload tập tin lên Forum bằng cách upload lên free hosting và đặt link đưa đến Forum.

9. Hình ảnh đính kèm, phần chữ ký hoặc avatar không được dùng các hình ảnh có định dạng Flash hoặc những tấm hình phản cảm lên Forum.

10. Khi upload hình ảnh, tập tin nên sử dụng dịch vụ Upload hình ảnh miễn phí như imageshack hay photobucket (sorry vì k post đc link lên) để upload. Và kích thước ảnh không vượt quá 1028 pixcel theo chiều ngang.

11. Trong quá trình xoá bài viết nếu như các member thấy không thoả đáng về vấn đề nào đó khi đến với Hội Game Thủ Dota xin vui lòng gởi bài viết của mình lên Box Hỏi - Đáp, Thắc mắc. (Box này sẽ có sau)

12. Không quảng cáo hay dẫn link đến các diễn đàn khác .

13. Bài viết copy từ các diễn đàn và các trang thông tin điện tử khác phải ghi rõ nguồn, đồng thời phải để trong thẻ Quote

14. Nghiêm cấm mọi hành vi gian lận, lập Clone để tăng số bài viết, lượt cảm ơn (sẽ có sau). Nếu vi phạm các mod có quyền cảnh cáo, phạt thẻ, nếu nghiêm trọng có thể dẫn đến ban nick tạm thời hay vĩnh viễn.

Trường hợp sai quy định của Forum , BQT sẽ chuyển bài viết đó vào mục "Bài chuẩn bị xóa" khi nào bạn cần lấy lại bạn có thể gởi tin nhắn cho nhóm Admin hoặc Smod để tiến hành khôi phục bài viết của bạn.

Sau 7 ngày nếu không có bạn nào khiếu nại với chúng tôi, BQT sẽ xoá các bài viết trong Box này.

còn luật đối với các mod hay sắp tới là trial mod thì viết sau, phần này chưa đc rõ ràng lắm nên tạm thời chưa nghĩ đến
HGTDVN.Dragon
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
HGTDVN.Dragon

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 8:04 pm

†GOD† đã viết:
Viết hẳn một cái nội quy riêng cho forum nhé:

1. Nên gõ tiếng Việt trên diễn đàn.

2. Khi các bạn đăng bài viết trong diễn đàn, xin hãy đăng bài viết của mình đúng với các mục của diễn đàn. có cùng một nội dung . Những trường hợp 1 bài gởi đi nhiều Box hay nhiều Topic, BQT sẽ chuyển vào box “Bài chuẩn bị xóa”. (box thì chờ sau nhé)

3. Không đăng những bài viết mang tính chất khiêu khích các thành viên khác, những từ mất văn hoá và những từ kêu gọi, chống phá chế độ, chính quyền, bàn luận liên quan sắc tộc, tôn giáo.

4. Khuyến khích ghi rõ nguồn gốc, tác giả bài viết khi bạn gởi bài viết sưu tầm từ một nơi nào đó hoặc bạn có thể ghi chú thích nguồn sưu tầm hoặc tên tác giả bài viết.

5. Không được câu bài hay gởi các bài viết như spam chẳng hạn như: Bài viết quá hay, dở ẹt hay những từ thiếu thiện cảm.

6. Không được hướng dẫn mọi người vào một website có nhúng Trojan, Spyware, Virus, ...

7. Mọi người nên tôn trọng và giúp đỡ lẫn nhau khi có một sự cố nào đó xảy ra đến bạn hoặc một người nào đó trong Forum.

8. Các bạn có thể upload tập tin lên Forum bằng cách upload lên free hosting và đặt link đưa đến Forum.

9. Hình ảnh đính kèm, phần chữ ký hoặc avatar không được dùng các hình ảnh có định dạng Flash hoặc những tấm hình phản cảm lên Forum.

10. Khi upload hình ảnh, tập tin nên sử dụng dịch vụ Upload hình ảnh miễn phí như imageshack hay photobucket (sorry vì k post đc link lên) để upload. Và kích thước ảnh không vượt quá 1028 pixcel theo chiều ngang.

11. Trong quá trình xoá bài viết nếu như các member thấy không thoả đáng về vấn đề nào đó khi đến với Hội Game Thủ Dota xin vui lòng gởi bài viết của mình lên Box Hỏi - Đáp, Thắc mắc. (Box này sẽ có sau)

12. Không quảng cáo hay dẫn link đến các diễn đàn khác .

13. Bài viết copy từ các diễn đàn và các trang thông tin điện tử khác phải ghi rõ nguồn, đồng thời phải để trong thẻ Quote

14. Nghiêm cấm mọi hành vi gian lận, lập Clone để tăng số bài viết, lượt cảm ơn (sẽ có sau). Nếu vi phạm các mod có quyền cảnh cáo, phạt thẻ, nếu nghiêm trọng có thể dẫn đến ban nick tạm thời hay vĩnh viễn.

Trường hợp sai quy định của Forum , BQT sẽ chuyển bài viết đó vào mục "Bài chuẩn bị xóa" khi nào bạn cần lấy lại bạn có thể gởi tin nhắn cho nhóm Admin hoặc Smod để tiến hành khôi phục bài viết của bạn.

Sau 7 ngày nếu không có bạn nào khiếu nại với chúng tôi, BQT sẽ xoá các bài viết trong Box này.

còn luật đối với các mod hay sắp tới là trial mod thì viết sau, phần này chưa đc rõ ràng lắm nên tạm thời chưa nghĩ đến
Ảo lòi =))) ông cũng là mod đấy, lo mà tìm luật đi =))))
Mà cái này dài vãi~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ =)))))))
https://facebook.com/Darkness.Alviss
†GOD†
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
†GOD†

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 8:33 pm

luật cho mod, trial mod cũng có rồi, post sau thôi =))
HGTDVN.Dragon
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
HGTDVN.Dragon

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 8:44 pm

†GOD† đã viết:
luật cho mod, trial mod cũng có rồi, post sau thôi =))
nhẹ tay thôi nhé, kiểu "spam 500 lần cảnh cáo, 1000 lần ban nick 2 phút, 2000 lần ban 3 ngày..." =))
†GOD†
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
†GOD†

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 9:34 pm

ban như nào thì còn thảo luận sau, cứ có luật là sẽ phạt đã =))
HGTDVN.Dragon
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
HGTDVN.Dragon

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyWed Jul 04, 2012 10:51 pm

†GOD† đã viết:
ban như nào thì còn thảo luận sau, cứ có luật là sẽ phạt đã =))
Ờm, làm luật nhanh nhé, anh em còn tìm lỗ hổng =))
†GOD†
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
†GOD†

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyThu Jul 05, 2012 1:31 am

chỉ sợ không có chỗ hở để mà lách thôi =))
quyền lực càng cao thì trách nhiệm càng lớn mà :truestory:
HGTDVN.Dragon
Quân đoàn HGT
Quân đoàn HGT
HGTDVN.Dragon

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè EmptyThu Jul 05, 2012 12:03 pm

†GOD† đã viết:
chỉ sợ không có chỗ hở để mà lách thôi =))
quyền lực càng cao thì trách nhiệm càng lớn mà :truestory:
:rofl: :rofl: trách nhiệm vãi =))) đi chỉnh lại các box đi =)))) ngồi mà chém gió =)))))
Sponsored content

ê tui bảo nè Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ê tui bảo nè   ê tui bảo nè Empty

ê tui bảo nè
Trang 1 trong tổng số 1 trang